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WALIOHUDHURIA:
1. Athumani M, Salum - Mwenyekit|
2. Elias J.Nyerenga . Katibu
3. Calistus Komba . Mjumbe
4. Kulwa Mwambilija - Mjumbe
5. Thomas Mzinga - Mjumbe
6. Dr Joseph Fwoma - Mganga Mkuu Halmashauri ya Mji
/. Winfrida Magubika - PMU

MUHTASARI NA. 1/2021/2022: KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti alifungua kikao mnamo saa 5.20 asubuhi na kuwakaribisha wajumbe katika
kikao cha kujadili na kuridhia ujenzi wa madarasa ya shule za sekondari. Mwenyekiti

aliwaomba wajumbe kujadili agenda hiyo kwa umakini mkubwa.

MUHTASARI NA. 2/2021/2022: KUPOKEA NA KURIDHIA MCHAKATO WA
UJENZI WA MADARASA 19, UJENZI WA MAJENGO YA KITUO CHA AFYA NA
NYUMBA YA MTUMISHI KWA KUTUMIA NJIA YA FORCE ACCOUNT.

Katibu aliwaeleza wajumbe kuwa Halmashauri imepokea fedha kiasi cha Tshs

380,000,000 kwa ajili ya ujenzi wa madarasa 19 ya UVIKO kwa shule kumi na moja za
Sekondari.  Shule zinazokusudiwa kujengwa madarasa ni Malocho, Mtangalanga
Nangwanda na Mtumachi zote madarasa Mawili mawili; Kusini na Kiuta madarasa
matatu kila moja na shule za Makote, Newala, Nambunga, George Mkuchika, Dr. Alex
Mtavala zote darasa moja moja. Aidha aliwaeleza wajumbe kuwa kila darasa litagharimu
Kiasi cha Tshs 20,000,000 ikiwa Ni pamoja na madawati. Baada ya maelezo hayo
wajumbe walianza kujadili agenda illyowasilishwa. Mjumbe mmoja alitaka Kujua ni jinsi
gani utekelezaji huo utafanyika. Hoja hiyo llljibiwa kuwa fedha za utekelezaj
Zimepelekwa kwenye ngazi ya shule, hivyo Bodi za shule Zitaridhia uundaji wa Kamat

za Ujenzi, Kamati za Manunuzi na Kamati za Mapokezi ambapo kamati hizo Zitafanya
kazi pamoja na Maafisa Manunuzi, Wahandisi na Maafi

Aidha ilielezwa kuwa kuna baadhi ya vifaa vitanunuliwa k
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Shule kuomba hivyo, ili kupunguza gharama mfano Saruji, Mabati, Mbao na vifaa

vingine ambavyo itaonekana vinatakiwa vinunuliwe kwa pamoja. Aidha Mwenyekitl
awaeleza wajumbe kuwa hatua ya awali zitakuwa ni kutoa matangazao kwa ajili ya
kuwapata mafundi ujenz watakao jenga madarasa hayo. Baada ya maelezo hayo
wajumbe waliridhia mchakato wa ujenzi wa madarasa kwa njia ya force account uanze

mara moja ha matangazo yasambazwe maeneo tofautl ill kuwapata mafundi.

UJENZI WA MAJENGO YA KITUO CHA AFYA MNEKACHI

Katika kujadili hoja hiyo Mganga wa Halmashauri alikieleza kikao kuwa kutakuwa na
ujenzi wa jengo la wagonjwa wa nje na maabara katika kituo cha Afya Mnekachi kwa
njia ya force account. Aliendelea kukieleza kikao pia kutakuwa na ujenzi wa nyumba ya
watumishi wa familia tatu kwa moja. Aidha alieleza kuwa fedha kwa ajili ya ujenzi wa
nyumba za watumishi bado hazijafika na zitaingia muda si mrefu na ujenzi wake pia
utakuwa ni kwa njia ya force account. Baada ya maelezo hayo wajumbe waliipokea
taarifa hiyo na kuanza kujadli. Katika mjadala wajumbe walishauri kuwa matangazo ya

kuwapata mafundi yatolewe katika maeneo tofauti na pia kamati mbalimbali ziundwe
kwa kufanikisha ujenzi huo kwa njia ya Force account.

MUHTASARI NA.3/2021/2022: MENGINEYO.
Mwenyekiti alihoji juu ya mengineyo, wajumbe walikumbushia juu ya stahiki zao na

kusisitiza zifanyiwe kazi ili walipwe. Katibu alijibu kuwa tayari wameshaandaa na
wajumbe watalipwa stahiki zao.

MUHTASARI NA.4/2021/2022: KUFUNGA KIKAO.
Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa michango yao na kuwataka wajumbe kuendelea
na majukumu yao.Mnamo saa 6.15 mwenyekiti alifunga kikao.
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